KCN Minh Hưng Bình Phước cho thuê 8340m2 kho xưởng sản xuất

Ngày đăng: 22/05/2026

4.5
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

- Cho thuê nhà xưởng trong KCN Minh Hưng - Bình Phước. Diện tích nhà xưởng: 8340m2. (gồm 2 phân xưởng 4160m2 + 4160m2). Có cho thuê lẻ theo nhu cầu sử dụng của khách. - Văn phòng xây dựng 1 trệt 2 lầu: 1872m2. - PCCC tự động - trạm điện hạ bình 2000kva. - Giấy tờ pháp lý đầy đủ hoàn công trên sổ. Làm được giấy phép đầu tư doanh nghiệp nước ngoài. Phù hợp gia công sản xuất đa dạng ngành nghề trong KCN cho phép. - Giá thuê xưởng: 78.324đ/m2/tháng. - Giá thuê văn phòng: 130.540đ/m2/tháng. - Cọc 06 tháng hợp đồng lâu dài. - Hiện tại đã hoàn thiện 2 xưởng bàn giao liền cho khách hàng.

Xem thêm

Liên hệ:

093 385 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 80m

Vị trí bản đồ

653,19 triệu/tháng

8.340 m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Kho, nhà xưởng
Địa chỉ
Đ. Quốc Lộ 13, X. An Khương, H. Hớn Quản, T. Bình Phước
TV

Tuấn Mai Viết

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết KCN Minh Hưng Bình Phước cho thuê 8340m2 kho xưởng sản xuất - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.