Cho thuê xưởng mặt tiền Quốc Lộ 1A, Xã Hội Cư, Đồng Tháp, diện tích 63x72m giá tốt chỉ 70k/m2

Ngày đăng: 21/05/2026

4.6
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Cần cho thuê xưởng mặt tiền Quốc lộ 1A, vị trí đẹp tại ấp Mỹ Trung, xã Hội Cư, tỉnh Đồng Tháp. Khu vực giao thông thuận tiện, phù hợp làm kho bãi, sản xuất hoặc trung chuyển hàng hóa. Diện tích xưởng: 63m x 72m. Tổng diện tích lớn, không gian rộng rãi. Đơn giá thuê: 70.000đ/m². Vị trí: Mặt tiền Quốc lộ 1A, ấp Mỹ Trung, xã Hội Cư, tỉnh Đồng Tháp. Ưu điểm nổi bật. Nằm ngay Quốc lộ 1A, thuận tiện kết nối các tuyến giao thông lớn. Xe container và xe tải lớn ra vào dễ dàng. Khuôn viên rộng, phù hợp nhiều mô hình kinh doanh và sản xuất. Thích hợp làm kho logistics, xưởng sản xuất, kho lạnh, bãi tập kết hàng hóa hoặc trung tâm phân phối. Tiềm năng khai thác. Với lợi thế mặt tiền Quốc lộ 1A và diện tích lớn, xưởng phù hợp cho doanh nghiệp cần vị trí thuận tiện vận chuyển hàng hóa liên tỉnh. Khu vực xung quanh đang phát triển mạnh về công nghiệp và thương mại. Liên hệ 0846101010 đến xem và trao đổi trực tiếp.

Xem thêm

Liên hệ:

084 610 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

317,52 triệu/tháng

4.536 m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Kho, nhà xưởng
Địa chỉ
Tt. Cái Bè, H. Cái Bè, T. Tiền Giang
0

0846101010

Chính chủ

* Lưu ý: Bài viết Cho thuê xưởng mặt tiền Quốc Lộ 1A, Xã Hội Cư, Đồng Tháp, diện tích 63x72m giá tốt chỉ 70k/m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.