Vốn ban đầu hơn 3 tỷ sở hữu shophouse sổ đỏ 120m2 trong đại lộ Hữu Nghị kdt Vsip Bắc Ninh

Ngày đăng: 24/05/2026

5.8
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Trong bối cảnh kinh tế nhiều biến động, lạm phát tăng cao và các kênh đầu tư liên tục lên xuống thất thường, BĐS dòng tiền vẫn luôn là kênh đầu tư chân ái dành cho nhà đầu tư thông minh. Thay vì chờ tăng giá dài hạn, nhà đầu tư hiện nay ưu tiên những sản phẩm: Khai thác cho thuê ngay Tạo dòng tiền hàng tháng ổn định Vừa giữ tài sản vừa chống lạm phát hiệu quả Shophouse mặt đại lộ Hữu Nghị 61m tại KĐT Centa Riverside VSIP Từ Sơn đang là lựa chọn nổi bật nhờ sở hữu vị trí trung tâm kết nối: Ngay khu công nghệ cao VSIP Gần khu công nghệ cao Phù Đổng Kết nối thuận tiện Samsung Yên Phong Gia Bình Hưởng lợi trực tiếp từ cao tốc sân bay Gia Bình Hà Nội và tuyến đường sắt liên vận Lào Cai Hải Phòng Lượng chuyên gia, kỹ sư, doanh nghiệp liên tục đổ về khu vực giúp nhu cầu thuê luôn rất lớn: Thuê ở chuyên gia Văn phòng công ty Homestay lưu trú Cafe showroom spa Chỉ cần vốn ban đầu hơn 3 tỷ: CĐT hỗ trợ vay bank Miễn lãi ân hạn gốc 2 năm Dễ dàng tham gia đầu tư giai đoạn đầu Mặt đường 61m cực hiếm vừa khai thác dòng tiền ngay, vừa đón sóng hạ tầng FDI giãn dân Hà Nội trong tương lai gần. Liên hệ xem thực tế & nhận chính sách tốt nhất: 0988447838 Danh Thắng

Xem thêm

Liên hệ:

098 844 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

12,9 tỷ

4 PN, 5 WC
120 m²
107,5 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Shophouse, nhà phố thương mại
Số tầng
3
Hướng
Bắc
Địa chỉ
Centa City, Đ. Hữu Nghị, P. Phù Chẩn, Tp. Từ Sơn, T. Bắc Ninh
NT

Nguyễn Danh Thắng

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Vốn ban đầu hơn 3 tỷ sở hữu shophouse sổ đỏ 120m2 trong đại lộ Hữu Nghị kdt Vsip Bắc Ninh - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.