Tin đăng đã hết hạn.

Nhà phố 120m2 trước nhà là phố đi bộ giá chỉ hơn 26m giá chỉ 8,290 tỷ gần ngay cầu Vĩnh Tuy

Ngày đăng: 21/06/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Bán nhà phố 120m2 mặt phố đi bộ 26m trái tim Centa City. Diện tích đất: 120m² | Nhà xây 3 tầng, mặt tiền đẹp, pháp lý rõ ràng. Kế cận công viên, trường học quốc tế, hồ điều hòa, trung tâm thương mại. Kết nối nhanh đến Hà Nội qua tuyến Hữu Nghị gần Metro Trung Màu, cao tốc Gia Bình Hà Nội chuẩn bị triển khai. - Giá chỉ 8,290 tỷ. Giá bán tốt Liên hệ chính chủ: 0985247021 Gọi ngay để xem nhà thực tế sở hữu vị trí sinh lời vượt trội tại trung tâm VSIP Bắc Ninh.

Xem thêm

Liên hệ:

098 524 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m

Vị trí bản đồ

8,29 tỷ

4 PN, 5 WC
120 m²
69,08 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Shophouse, nhà phố thương mại
Địa chỉ
Centa City, Đ. Hữu Nghị, P. Phù Chẩn, Tp. Từ Sơn, T. Bắc Ninh
NT

Nguyễn Hoàng Thái

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà phố 120m2 trước nhà là phố đi bộ giá chỉ hơn 26m giá chỉ 8,290 tỷ gần ngay cầu Vĩnh Tuy - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.