Tin đăng đã hết hạn.

Siêu phẩm shophouse - biệt thự mini duy nhất tại centa riverside vsip bắc ninh

Ngày đăng: 02/05/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Bạn đang tìm kiếm một bất động sản đẳng cấp, vừa để ở vừa đầu tư sinh lời?
Đừng bỏ lỡ quỹ căn cuối cùng Shophouse diện tích lớn như biệt thự mini tại Centa Riverside, với mức giá chỉ 2,9 tỷ vốn ban đầu!

[Chi tiết nổi bật căn nhà]

Diện tích đất: 160m² Rộng rãi như một biệt thự thực thụ.

Diện tích xây dựng: 60m², 3 tầng, tổng diện tích sàn 186m².

Đường trước nhà 15,2m, đường sau nhà 6m Giao thông thoáng rộng, thuận tiện kinh doanh.

Giá gốc từ chủ đầu tư: 9,7 tỷ - Không qua trung gian.

[Chính sách hỗ trợ tài chính cực hấp dẫn]

Vốn ban đầu chỉ 2,9 tỷ.

Ngân hàng hỗ trợ vay tới 79% giá trị căn nhà.

Ân hạn gốc và lãi lên tới 12 tháng yên tâm tài chính, đầu tư dễ dàng.

[Vị trí đắc địa]

Nằm tại cửa ngõ trọng điểm, giáp Ninh Hiệp - Gia Lâm - Hà Nội.

Kết nối trực tiếp với Vành đai E và Tỉnh lộ 179.

Chỉ vài phút tới nút giao 3 cao tốc lớn: Hà Nội Thái Nguyên, Hà Nội Lạng Sơn, Hà Nội Hải Phòng.

Dự án còn có tuyến cao tốc kết nối thẳng Sân bay Gia Bình Hà Nội, nhà ga Metro tuyến đường sắt Lào Cai Hà Nội Hải Phòng.

Di chuyển cực kỳ thuận lợi về Hà Nội và các tỉnh lân cận.

[Tại sao bạn nên chọn ngay hôm nay?]

Giá chỉ bằng một căn nhà phố nhỏ nhưng sở hữu vị trí trung tâm, tiềm năng tăng giá vượt trội.

Giá rẻ nhất khu vực không có căn thứ 2!

Số lượng có hạn Chỉ 1 căn duy nhất.

[Liên hệ ngay hôm nay để không bỏ lỡ]
0865 665 286 Nhân viên chính thức chủ đầu tư
Cam kết hỗ trợ tận tâm Thông tin trung thực 100%!

Xem thêm

Liên hệ:

086 566 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8m
Hướng ban công Nam
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

9,7 tỷ

5 PN, 5 WC
160 m²
60,63 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Shophouse, nhà phố thương mại
Hướng
Nam
Địa chỉ
Khu đô thị Phù Khê, P. Phù Khê, Tp. Từ Sơn, T. Bắc Ninh
VS

Vũ Hữu Sơn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Siêu phẩm shophouse - biệt thự mini duy nhất tại centa riverside vsip bắc ninh - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.