Tin đăng đã hết hạn.

Nhà phố thương mại 2 mặt tiền, xây 5 tầng - DT 6x20m tại dự án KĐT Hồng Hạc City Phú Mỹ Hưng

Ngày đăng: 30/07/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Với 32 năm kinh nghiệm phát triển khu đô thị Phú Mỹ Hưng hiện đại bậc nhất Việt Nam, bằng cả tâm huyết CĐT Phú Mỹ Hưng muốn nhân rộng khu đô thị ra phía Bắc, điển hình là dự án Hồng Hạc City đang được mở bán. Với tiêu chí lấy khách hàng là trọng tâm, phát triển khu đô thị đáng sống và đồng hành cùng khách hàng trong suốt quá trình phát triển khu đô thị, Hồng Hạc City hứa hẹn là một khu đô thị đáng sống bậc nhất Bắc Ninh. Tổng vốn đầu tư 1,1 triệu USD, dự án có vị trí ở phường Song Liễu với quy mô 198ha, mật độ xây dựng chỉ 27,9%, mật độ thấp nhất so với các khu đô thị hiện nay, dự kiến dân số về đây sống khoảng 27,700 người. Sản phẩm chính của khu đô thị là nhà phố liền kề, biệt thự song lập và biệt thự đơn lập. Mở bán nhà phố liền kề thương mại(shophouse). Mã căn: F2.1.S. 3.27 diện tích 6x20m, 5 tầng. Giá bán: 17,7 tỷ. - Tầng 1: 87m² độ cao trần 3,9m. - Tầng 2: 84m² độ cao trần 3,5m. - Tầng 3: 84m² độ cao trần 3,2m. - Tầng 4: 84m² độ cao trần 3,2m. - Tầng 5: 71m² độ cao trần 3,2m. Chính sách ưu đãi từ chủ đầu tư Phú Mỹ Hưng: - Vay hỗ trợ lãi suất 0% từ lúc mua đến khi nhận nhà. - Sau khi nhận nhà hỗ trợ tiếp 3%. - Miễn 3 năm phí quản lý. - Pháp lý minh bạch Sổ hồng lâu dài - An tâm sở hữu, tiềm năng tăng giá bền vững. - Chính sách thanh toán linh hoạt Hỗ trợ tài chính tối đa Ngân hàng hỗ trợ, lãi suất hấp dẫn, cơ hội sở hữu dễ dàng. - Sở hữu giai đoạn 1 với giá bán tốt nhất - Mua giá gốc trực tiếp Chủ Đầu Tư Phú Mỹ Hưng. - Cùng nhiều chương trình ưu đãi khác. Liên hệ PKD chủ đầu tư: 0902328695 - Vũ Loan. Để biết thêm thông tin về giá, lịch thanh toán và các chính sách ưu đãi. Trân trọng.

Xem thêm

Liên hệ:

090 232 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

17,7 tỷ

120 m²
147,5 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Shophouse, nhà phố thương mại
Địa chỉ
Hồng Hạc City (Hồng Hạc Phú Mỹ Hưng), P. Xuân Lâm, Tx. Thuận Thành, T. Bắc Ninh
VL

Vũ Ngọc Loan

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà phố thương mại 2 mặt tiền, xây 5 tầng - DT 6x20m tại dự án KĐT Hồng Hạc City Phú Mỹ Hưng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.