Chính chủ gửi bán nhanh 4 pn view trực diện công viên 3.6ha giá chỉ hơn 6tỷ

Ngày đăng: 21/05/2026

6.2
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

One Era, Phường Thuận Giao, Hồ Chí Minh - Thành phố Thuận An, Bình Dương cũ là một Shophouse thương mại đẳng cấp với thiết kế hiện đại và đầy đủ nội thất. - Diện tích: 80m2 với 3 tầng, 4PN và 4WC. - Mặt tiền rộng 40m, lý tưởng cho kinh doanh. - Đường vào ô tô, thuận tiện di chuyển. - Hướng cửa chính: Đông Bắc, ban công Tây Nam. Khu vực xung quanh - Siêu thị Bách Hóa Xanh, Winmart+, siêu thị Mẹ Bầu & Em Bé Con Cưng. - Trường TC Kỹ Thuật và Nghiệp Vụ Công Đoàn Bình Dương. Giới thiệu thêm về dự án Dự án One Era có quy mô 49,5ha, được quy hoạch thành 4 phân khu: Nizi, Nagi, Haru, Hoshi. Với sản phẩm đa dạng như biệt thự, liền kề, shophouse, căn hộ, và văn phòng thương mại dịch vụ. Dự án nổi bật với tòa Landmark Tower cao 60 tầng và nhiều tiện ích như trung tâm thương mại Aeon Mall, khách sạn 5 sao, trường học quốc tế, bệnh viện quốc tế, và công viên trung tâm. Liên hệ ngay để được tư vấn miễn phí: Lê Hoà 0329031323

Xem thêm

Liên hệ:

032 903 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 40m
Hướng ban công Tây Nam
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích, Mặt tiền rộng, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

6,87 tỷ

4 PN, 4 WC
80 m²
85,88 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Shophouse, nhà phố thương mại
Số tầng
3
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
The One World, P. Thuận Giao, Tp. Thuận An, T. Bình Dương
LH

Lê Hoà

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Chính chủ gửi bán nhanh 4 pn view trực diện công viên 3.6ha giá chỉ hơn 6tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.