Tin đăng đã hết hạn.

Bán shophouse Agora City - đô thị hành chính thương mại khu Tây

Ngày đăng: 11/07/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Tin nóng: Siêu thị số 1 Việt Nam khởi công tại Agora City 17/07/2025! Shophouse đối diện siêu thị vừa ở, vừa kinh doanh cực đỉnh! Mặt tiền 40m vỉa hè 4m lối thoát hiểm sau nhà. Dòng khách siêu thị đổ về mỗi ngày quá lý tưởng để đầu tư. Sổ riêng công chứng nhanh vay ngân hàng tới 35 năm! Sản phẩm giới hạn giá còn sớm đầu tư là lời chắc! Huệ: 0907776423 hỗ trợ xem đất liền tay! (Có xe đưa đón).

Xem thêm

Liên hệ:

090 777 ****

Vị trí bản đồ

5,02 tỷ

108 m²
46,48 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Shophouse, nhà phố thương mại
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Agora City, Đ. ĐT 818, Tt. Thủ Thừa, H. Thủ Thừa, T. Long An
0

0907776423

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán shophouse Agora City - đô thị hành chính thương mại khu Tây - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.