Bán shophouse công viên Lumiere Riverside giá 56 tỷ sẵn HĐ thuê 135 triệu/tháng 0939220323

Ngày đăng: 21/05/2026

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Bán shophouse góc view công viên sảnh toà West Lumiere Riverside - Diện tích: 220,4m². - Thiết kế: 1 trệt 2 lầu. - Có HĐ thuê giá 135 triệu/tháng. Giá bán: 56 tỷ sẵn sổ hồng Liên hệ xem nhà 24/7: 0939220323 Em Phượng

Xem thêm

Liên hệ:

093 922 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

56 tỷ

220.4 m²
254,08 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Shophouse, nhà phố thương mại
Số tầng
3
Địa chỉ
Lumiere Riversides (Lumière Riverside), Đ. Xa Lộ Hà Nội, P. An Phú, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
LP

Lâm Hồng Phượng

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán shophouse công viên Lumiere Riverside giá 56 tỷ sẵn HĐ thuê 135 triệu/tháng 0939220323 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.