Tin đăng đã hết hạn.

Thanh toán 20% có thể sở hữu ngay căn hộ tinh hoa Nhật ngay vị trí TT Hành Chính Thủ Đức

Ngày đăng: 20/06/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

DỰ ÁN HAPPY ONE SORA, TP. THỦ ĐỨC - Sống chuẩn phong cách Nhật ngay trung tâm Thủ Đức Thông tin căn hộ: - Loại căn: Shophouse - Diện tích: 142m2 - Thiết kế thông minh: Full ánh sáng tự nhiên, ban công thoáng mát - Tình trạng: Bàn giao hoàn thiện nội thất cơ bản - Pháp lý: Sổ hồng riêng , sở hữu lâu dài cho người Việt - Vị trí đắc địa Trung tâm TP. Thủ Đức: - Mặt tiền đường Tô Ngọc Vân, cách Phạm Văn Đồng chỉ 5 phút - Gần tuyến Metro số 1 thuận tiện di chuyển về Q.1, Bình Thạnh, sân bay Tiện ích nội khu cao cấp: - Hồ bơi tràn bờ, phòng gym yoga, khu thiền - Vườn Nhật, đường dạo bộ, khu vui chơi trẻ em - Hệ thống an ninh đa lớp chuẩn sống thông minh 4.0 - Giá bán chỉ từ: 7 tỷ 438 triệu /căn (đã gồm VAT) - Ưu đãi chiết khấu cho khách thanh toán nhanh -Ngân hàng hỗ trợ vay đến 70% thủ tục nhanh gọn -Liên hệ ngay để giữ căn đẹp nhất: 0767638838 Chuyên viên tư vấn dự án Happy One Sora -Xem nhà mẫu miễn phí hỗ trợ vay & pháp lý từ A-Z

Xem thêm

Liên hệ:

076 763 ****

Vị trí bản đồ

7,44 tỷ

142 m²
52,39 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Shophouse, nhà phố thương mại
Địa chỉ
Happy One Linh Xuân, Đ. Phạm Văn Đồng, P. Linh Xuân, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
LD

Le Thanh Duy

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Thanh toán 20% có thể sở hữu ngay căn hộ tinh hoa Nhật ngay vị trí TT Hành Chính Thủ Đức - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.