Siêu phẩm lộ diện LK2 - 04 sát cạnh TTTM Machino Phú Xuân, đường Lý Bôn - Thái Bình

Ngày đăng: 22/05/2026

5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Vị trí đắt giá kinh doanh "không ngủ". Diện tích: 77,5m2 xây 5 tầng mặt tiền 5m. Hướng: Đông Bắc. Vị trí: Lô đẹp sát cạnh Trung tâm thương mại đẳng cấp nhất Thái Bình có rạp chiếu phim, bể bơi 4 mùa, skybar, gym, trạm sạc xe điện tiếp giáp trục đường huyết mạch, cửa ngõ logistics giao thương sầm uất. Sở hữu tọa độ "vàng" ngay sát vách Tổ hợp dịch vụ Trung tâm thương mại nội khu Nơi đón dòng người sầm uất và sôi động nhất dự án. Tiềm năng: Nằm trên đường trục chính của Khu đô thị, kết nối đến 2 toà nhà ở xã hội với hơn 300 hộ dân. Phù hợp để mở văn phòng, showroom, F&B hoặc kinh doanh đa ngành nghề. Pháp lý: Sổ đỏ lâu dài. Bàn giao dự kiến Q1/2027. Chiết khấu 2% trong Tháng 5. Đừng để tuột mất vị trí "Hoa hậu" đẹp nhất bảng hàng. Số lượng căn vị trí đẹp sát TTTM cực kỳ hữu hạn! Liên hệ ngay: 0568666686 để nhận thông tin giá và chính sách ưu đãi nhất.

Xem thêm

Liên hệ:

056 866 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m

Vị trí bản đồ

6,5 tỷ

77.5 m²
83,87 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Shophouse, nhà phố thương mại
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Phú Xuân Damsan, Tp. Thái Bình, T. Thái Bình
AK

Anh Khang

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Siêu phẩm lộ diện LK2 - 04 sát cạnh TTTM Machino Phú Xuân, đường Lý Bôn - Thái Bình - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.