Tin đăng đã hết hạn.

Bán shophouse tại Carillon Apartment, 10,3 tỷ, 175m2, đẹp, nhiều tiện ích

Ngày đăng: 22/07/2025

5.2
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Shophouse tại Carillon Apartment nằm ở đường Hoàng Hoa Thám, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh, với thiết kế 3PN + 3 WC/PT + bếp, diện tích 175m2. Giá bán 10,3 tỷ VND. Đây là một cơ hội tuyệt vời để sở hữu một không gian thương mại lý tưởng, phù hợp cho việc kinh doanh và sinh sống. Bất động sản có pháp lý đầy đủ, đảm bảo an tâm cho khách hàng. Gần nhiều tiện ích như: + Gần trường học: Trường Tesla. + Gần chợ/siêu thị: Siêu thị mẹ & bé con cưng, siêu thị sách & tiện ích Nhân Văn. + Có công viên: Công viên Ba Vân, công viên Bàu Cát 3. Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết qua số điện thoại 0936499038 và tên Thanh Trầm.

Xem thêm

Liên hệ:

093 649 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

10,3 tỷ

3 PN, 3 WC
175 m²
58,86 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Shophouse, nhà phố thương mại
Địa chỉ
Carillon Apartment (Carillon 1), Đ. Hoàng Hoa Thám, P. 13, Q. Tân Bình, Tp. Hồ Chí Minh
TT

Thanh Trầm

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán shophouse tại Carillon Apartment, 10,3 tỷ, 175m2, đẹp, nhiều tiện ích - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.