Bán shophouse Sun Symphony trực diện sông hàn 2 tầng, Đà Nẵng, 19,8 tỷ, 114m2

Ngày đăng: 21/05/2026

6.3
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Tọa lạc tại Sun Symphony Residence, Đường Trần Hưng Đạo, Phường Sơn Trà, Đà Nẵng - Quận Sơn Trà, Đà Nẵng cũ, shophouse thương mại này là sự kết hợp hoàn hảo giữa không gian sống và kinh doanh. Với thiết kế 2PN + 2WC/PT, diện tích 114m2, mặt tiền 5m, ngõ vào rộng 7m, đây là cơ hội lý tưởng cho những ai tìm kiếm một không gian sống tiện nghi và thuận lợi cho kinh doanh. Giá bán chỉ 19,8 tỷ VND với pháp lý đầy đủ, shophouse này không chỉ phù hợp cho gia đình mà còn là nơi lý tưởng để phát triển kinh doanh. Mặt tiền rộng rãi giúp dễ dàng thu hút khách hàng, cùng với hướng cửa chính Đông và ban công Tây Bắc mang lại ánh sáng tự nhiên và không khí thoáng đãng. Địa điểm tiện ích xung quanh: - Bệnh viện đa khoa Quảng Nam - Siêu thị WinMart+ - Công viên Tượng đài Mân Thái - Trường mầm non Sao Khuê Liên hệ ngay để được tư vấn miễn phí qua số điện thoại 0797273781 và gặp Huỳnh Văn Lợi.

Xem thêm

Liên hệ:

079 727 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Hướng ban công Tây Bắc
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

19,8 tỷ

2 PN, 2 WC
114 m²
173,68 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Shophouse, nhà phố thương mại
Số tầng
2
Hướng
Đông
Địa chỉ
Sun Symphony Residence, P. Nại Hiên Đông, Q. Sơn Trà, Tp. Đà Nẵng
HL

Huỳnh Văn Lợi

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán shophouse Sun Symphony trực diện sông hàn 2 tầng, Đà Nẵng, 19,8 tỷ, 114m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.