Tin đăng đã hết hạn.

Bán shophouse cửa ngõ biển Sơn Trà, Đà Nẵng. 104.5 m2

Ngày đăng: 22/07/2025

5.2
Trung bình
ảnh
Hình ảnh 1/1
Mô tả tin đăng

Nhanh tay sở hữu shophouse tại Lê Văn Duyệt, Nại Hiên Đông, Sơn Trà, Đà Nẵng với diện tích 104.5m2, giá chỉ 8,555 tỷ VND. + Phong thủy tốt, hướng Đông Nam, mang lại tài lộc cho gia chủ. + Mặt tiền 6m, rất thích hợp để kinh doanh, buôn bán. + Đường vào rộng 15m, thuận tiện cho xe hơi di chuyển. Vị trí đắc địa, kết nối toàn thành phố. - 2 phút đến Cầu Sông Hàn, Cầu Thuận Phước. - 6 phút tới biển Mân Thái, Nguyễn Tất Thành. - Gần toà nhà hành chính, khu công nghệ cao, dư án bến du thuyền Quốc Cường GL. - Kế cận KĐT Sun Group, siêu biệt thự ven sông. - Nhiều dự án bến du thuyền khác, kết nối giao thông đường thuỷ thuận tiện. Liên hệ để biết thêm chi tiết Khanh ĐXMT0901076515

Xem thêm

Liên hệ:

090 107 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m

Vị trí bản đồ

8,56 tỷ

104.5 m²
81,91 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Shophouse, nhà phố thương mại
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Peninsula Đà Nẵng (The Muse Đà Nẵng), Đ. Lê Văn Duyệt, P. Nại Hiên Đông, Q. Sơn Trà, Tp. Đà Nẵng
MK

Minh Khánh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán shophouse cửa ngõ biển Sơn Trà, Đà Nẵng. 104.5 m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.