Tin đăng đã hết hạn.

Độc quyền khối đế SunPonte, vị trí đặt thương hiệu trung tâm nhất ĐN, LN tăng gấp 2,3 LH 0932509097

Ngày đăng: 08/07/2025

4.7
ảnh
Hình ảnh 1/13
Mô tả tin đăng

Em Na xin giới thiệu đến quý AC căn khối đế ngay mặt tiền Trần Hưng Đạo đường 15m, vỉa hè 6m, Phù hợp để đặt các thương hiệu cao cấp để đánh bóng tên tuổi, Vị trí của khách du lịch tản bộ nên ngoài cư dân còn có khách du lịch. Liên hệ Em Na 0932509097 để hỗ trợ thông tin chi tiết Thông tin cụ thể căn shophouse khối đế: Tổng diện tích 2 tầng: 216.3 m² Diện tích T1: 108.2m² (Chiều cao 7m, có thể thiết kế tối ưu 2 tầng) Diện tích T2: 108.1m² (Chiều cao 4,5m) Giá thanh toán nhanh: 22.149 tỷ đơn giá chỉ 102tr/m2 với vị trí có 102 mà sau này sẽ trở thành 1 biểu tượng mà KH đến ĐN khi tham quan, du lịch và trải nghiệm Chính sách vượt trội: - Được tặng gói nội thất 10tr/m², trừ thẳng vào giá bán - Được chiết khấu tối đa đến 18% vào tháng 7 Tiềm năng tăng giá của shop khối đế Ponte: - Nguồn khách từ 495 căn hộ, từ 1200-1500 cư dân - Vị trí vàng du lịch - ngay chân Cầu Rồng - Chợ đêm Đà Nẵng - Phố đi bộ - Quảng trường biểu diễn Thành Phố - Số lượng hữu hạn - Sở hữu lâu dài Gọi ngay Em Na 0932509097 để báo giá chi tiết và hỗ trợ hồ sơ vay Ngân Hàng ạ

Xem thêm

Liên hệ:

093 250 ****

Vị trí bản đồ

22,15 tỷ

216.3 m²
102,4 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Shophouse, nhà phố thương mại
Địa chỉ
Sun Ponte Residences, Đ. Trần Hưng Đạo, P. An Hải Tây, Q. Sơn Trà, Tp. Đà Nẵng
MN

Mai Na

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Độc quyền khối đế SunPonte, vị trí đặt thương hiệu trung tâm nhất ĐN, LN tăng gấp 2,3 LH 0932509097 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.