Tin đăng đã hết hạn.

Shop khối đế Sun Ponte chỉ hơn 10 tỷ sở hữu mặt tiền gần 7m ngay cầu Rồng - sổ lâu dài

Ngày đăng: 06/07/2025

5.8
ảnh
Hình ảnh 1/19
Mô tả tin đăng

Shophouse khối đế Sun Ponte Residence là những căn nhà phố thương mại nằm tại tầng 1 và tầng 2 của phân khu The Ponte, thuộc dự án Sun Ponte Residence tại Đà Nẵng. Dự án do Sun Group làm chủ đầu tư, tọa lạc tại đường Trần Hưng Đạo, phường An Hải Tây, quận Sơn Trà, với quy mô 1,6 ha. Vị trí và thiết kế: Các shophouse này tiếp giáp với đại lộ Trần Hưng Đạo sôi động, hướng tầm nhìn trực diện ra cầu Rồng biểu tượng của Đà Nẵng. Mỗi căn có diện tích từ 135 m - 150 - 245,8 m², mặt tiền rộng 7,5 m, chiều sâu từ 18 m đến 19 m, cao 6,5 tầng, phù hợp cho hoạt động kinh doanh và sinh sống. Sun Ponte Residence Đà Nẵng. Tiện ích nội khu: Dự án cung cấp nhiều tiện ích cao cấp như hồ bơi vô cực, bể sục Jacuzzi, khu vui chơi trẻ em, khu thể thao ngoài trời, spa, gym, sauna và hệ thống an ninh 24/7. Cơ hội đầu tư: Với vị trí đắc địa và thiết kế linh hoạt, shophouse khối đế Sun Ponte Residence là cơ hội đầu tư hấp dẫn, thu hút cả khách du lịch và cư dân địa phương. Để biết thêm thông tin chi tiết hoặc tham quan thực tế, bạn có thể liên hệ với bộ phận tư vấn của dự án qua số điện thoại 0905444249Mr Tân).

Xem thêm

Liên hệ:

090 544 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7m
Hướng ban công Nam
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích, Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

13,8 tỷ

1 PN, 1 WC
70 m²
197,14 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Shophouse, nhà phố thương mại
Hướng
Nam
Địa chỉ
Sun Ponte Residences, Đ. Trần Hưng Đạo, P. An Hải Tây, Q. Sơn Trà, Tp. Đà Nẵng
NT

Nguyễn Văn Tân

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Shop khối đế Sun Ponte chỉ hơn 10 tỷ sở hữu mặt tiền gần 7m ngay cầu Rồng - sổ lâu dài - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.