Tin đăng đã hết hạn.

Nhà phố Sun Sonata - Tuyệt tác bên sông Hàn

Ngày đăng: 10/06/2025

5.6
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

SUN SONATA TRẦN HƯNG ĐẠO TUYỆT TÁC NHÀ PHỐ BÊN SÔNG HÀN Vị trí kim cương Sở hữu mặt tiền Trần Hưng Đạo, quận Sơn Trà Tọa lạc trên trục đường Trần Hưng Đạo danh tiếng nơi hội tụ tinh hoa văn hóa, giải trí và du lịch của Đà Nẵng Sun Sonata mang đến cơ hội đầu tư và an cư hiếm có ngay bên bờ sông Hàn thơ mộng. Từ Sun Sonata, cư dân dễ dàng kết nối: 3 phút đến cầu Rồng, cầu Tình Yêu, chợ đêm Sơn Trà 5 phút đến trung tâm hành chính Đà Nẵng 7 phút đến biển Mỹ Khê top 6 bãi biển quyến rũ nhất hành tinh 10 phút đến sân bay quốc tế Đà Nẵng Kiến tạo không gian sống chuẩn thượng lưu Sun Sonata là chuỗi nhà phố cao cấp 3 5 tầng, thiết kế theo phong cách hiện đại, tối ưu ánh sáng tự nhiên, tầm nhìn hướng sông và phố đi bộ ven sông đầy sinh khí. Mỗi căn nhà là bản giao hưởng giữa tiện nghi sống và tiềm năng thương mại: Mặt tiền lớn phù hợp mở cửa hàng, café, boutique Diện tích đa dạng, pháp lý rõ ràng, sổ đỏ lâu dài Quy hoạch đồng bộ cảnh quan sang trọng cộng đồng văn minh Tiềm năng tăng giá bền vững Với vị trí trung tâm của trung tâm, nằm trong khu vực phát triển du lịch dịch vụ sầm uất nhất thành phố, Sun Sonata Trần Hưng Đạo không chỉ là nơi để sống, mà còn là tài sản đầu tư giá trị gia tăng theo thời gian. Chuỗi tiện ích đẳng cấp bao quanh Công viên ven sông, phố đi bộ Nhà hàng, café, phố ẩm thực, trung tâm mua sắm Gần trường học quốc tế, bệnh viện lớn, và bến du thuyền SUN SONATA PHIÊN BẢN GIỚI HẠN DÀNH CHO CHỦ NHÂN XỨNG TẦM Số lượng giới hạn Cơ hội sở hữu nhà phố mặt tiền sông ngay hôm nay! Hotline tư vấn: 0974268528 Hoàng Quý

Xem thêm

Liên hệ:

097 426 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m
Hướng ban công Đông
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

29 tỷ

108 m²
268,52 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Shophouse, nhà phố thương mại
Hướng
Đông
Địa chỉ
Sun Symphony Residence, P. Nại Hiên Đông, Q. Sơn Trà, Tp. Đà Nẵng
BQ

Bùi Văn Quý

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà phố Sun Sonata - Tuyệt tác bên sông Hàn - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.