Tin đăng đã hết hạn.

Duy nhất tại Vlasta căn góc Shophouse trục chính phố đi bộ giá nhỉnh 7 tỷ nhận nhà ngay, sổ lâu dài

Ngày đăng: 25/07/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/11
Mô tả tin đăng

Duy nhất tại Vlasta căn góc Shophouse mặt trục chính phố đi bộ, giá chỉ nhỉnh 7 tỷ, nhận nhà ngay, sổ lâu dài - Diện tích 76,5m2, MT 6,5m - Xây 4,5 tầng - 2 mặt tiền hướng mát Tây Nam và Đông Nam - Nằm trung tâm phố đi bộ sầm uất nhất - Giá chỉ nhỉnh 7 tỷ nhận nhà ngay - Sổ hồng sở hữu lâu dài - Dự án nằm trong quần thể khu đô thi nghỉ dưỡng cao cấp Vlasta Sầm Sơn Liên hệ ngay 0974745583 để xem trực tiếp và nhận ưu đãi

Xem thêm

Liên hệ:

097 474 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6,6m
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

7,5 tỷ

76.5 m²
98,04 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Shophouse, nhà phố thương mại
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Vlasta Sầm Sơn, X. Quảng Hùng, Tp. Sầm Sơn, T. Thanh Hóa
NL

Nguyễn Thị Lộc

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Duy nhất tại Vlasta căn góc Shophouse trục chính phố đi bộ giá nhỉnh 7 tỷ nhận nhà ngay, sổ lâu dài - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.