Tin đăng đã hết hạn.

Bán shophouse 108m2 tại FLC Lux City Samson, Đường Hồ Xuân Hương, Sầm Sơn, Thanh Hóa

Ngày đăng: 15/07/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Shophouse tại FLC Lux City Samson là một cơ hội đầu tư hấp dẫn cho những ai tìm kiếm không gian sống và kinh doanh lý tưởng. + Diện tích 108m2, 5 tầng, mặt tiền 6m, đường vào rộng 15m, thuận lợi cho việc di chuyển. + Hướng Đông Nam, mang lại phong thủy tốt cho gia chủ. + Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ, đảm bảo an tâm cho khách hàng. + Không nội thất, dễ dàng tùy biến theo nhu cầu sử dụng. + Khu vực lý tưởng để mở cửa hàng hoặc văn phòng kinh doanh, với mặt tiền rộng rãi và khả năng thu hút khách hàng. Chi tiết dự án. Dự án FLC Lux City Samson tọa lạc tại Đường Hồ Xuân Hương, xã Quảng Cư, thị xã Sầm Sơn, tỉnh Thanh Hóa, do Tập đoàn FLC đầu tư. Cung cấp nhiều tiện ích như bể bơi nước mặn 5300m2, sân golf 18 lỗ, khu nghỉ dưỡng, trung tâm hội nghị, khách sạn 5 sao, nhà hàng, Spa, Bar, Gym, phố đi bộ, chợ đêm, Galaxy Park, Sky Garden, rạp chiếu phim 2D 3D, quảng trường biển, mang đến một cuộc sống tiện nghi và hiện đại. Gần các tiện ích như Winmart + , gần trường học và các khu vui chơi giải trí, tạo điều kiện thuận lợi cho cuộc sống hàng ngày. Để biết thêm thông tin chi tiết, vui lòng liên hệ Phạm Đình Tân qua số điện thoại 0985528235

Xem thêm

Liên hệ:

098 552 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích, Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

4,5 tỷ

108 m²
41,67 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Shophouse, nhà phố thương mại
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
FLC Lux City Samson, Đ. Thanh Niên, P. Quảng Cư, Tp. Sầm Sơn, T. Thanh Hóa
PT

Phạm Đình Tân

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán shophouse 108m2 tại FLC Lux City Samson, Đường Hồ Xuân Hương, Sầm Sơn, Thanh Hóa - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.