Tin đăng đã hết hạn.

BĐS biển Sầm Sơn bùng nổ 2025 Đầu tư Shophouse chỉ từ 6 tỷ, full dòng tiền, lợi nhuận 67%/năm

Ngày đăng: 10/07/2025

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/12
Mô tả tin đăng

Vị trí đắc địa tại dự án Vlasta Sầm Sơn Thanh Hóa, trung tâm lõi du lịch mới, sát biển, kết nối trục đường chính và khu nghỉ dưỡng cao cấp. Thông tin sản phẩm: Diện tích: 84 97m² Kết cấu: 4,5 tầng, mặt tiền 6m cực thoáng, dễ thiết kế nhà hàng khách sạn mini Giá chỉ từ 6 tỷ/căn Đã xây xong toàn bộ, bàn giao nhà ngay, khách hàng chỉ việc vào vận hành Tiềm năng vượt trội: Khai thác kinh doanh ngay dịp cao điểm du lịch (từ hè 2025) Kết nối nhanh các điểm hút khách: bãi tắm Sầm Sơn, Quảng Trường Biển, KDL Sun Group Đã có sổ đỏ từng căn, pháp lý minh bạch, sở hữu lâu dài Phù hợp khách hàng: Đầu tư cho thuê sinh lời đều đặn Kinh doanh nhà hàng, spa, homestay, showroom Tích sản an toàn, tiềm năng tăng giá mạnh khi hạ tầng hoàn thiện Liên hệ ngay 0974745583 để mua căn đẹp nhất & chính sách chiết khấu trực tiếp từ CĐT!

Xem thêm

Liên hệ:

097 474 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m

Vị trí bản đồ

6,5 tỷ

97.5 m²
66,67 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Shophouse, nhà phố thương mại
Địa chỉ
Vlasta Sầm Sơn, X. Quảng Hùng, Tp. Sầm Sơn, T. Thanh Hóa
NL

Nguyễn Thị Lộc

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết BĐS biển Sầm Sơn bùng nổ 2025 Đầu tư Shophouse chỉ từ 6 tỷ, full dòng tiền, lợi nhuận 67%/năm - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.