Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn góc cực hiếm Shophouse 160m2 giá 18,38 tỷ quảng trường biển Sun Grand Boulevard Sầm Sơn

Ngày đăng: 07/05/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/15
Mô tả tin đăng

SHOPHOUSE GÓC BIỂN ĐẸP NHẤT DỰ ÁN CĂN E302 SUN GRAND BOULEVARD SẦM SƠN
Vị trí trung tâm mặt tiền đại lộ Đông Sơn cách biển chỉ 100m!
---------------------
Thông tin căn E302:
Diện tích đất: 160,8m²
Diện tích tầng 1: 118,8m²
Tổng diện tích xây dựng: 604,2m²
Kết cấu: 5 tầng hoàn thiện mặt ngoài
Hướng Tây Bắc Tây Nam, vị trí góc 2 mặt tiền siêu hiếm
---------------------
+ Giá bán: 18,379 tỷ (ĐÃ GỒM VAT hỗ trợ vay 0%)
- Giá bán thanh toán 95%: 16.542 tỷ
- Pháp lý sổ đỏ lâu dài, hiện tại đang là HĐMB
---------------------
Lợi thế đầu tư khai thác kinh doanh:
- Đối diện quảng trường biển nơi tổ chức lễ hội, giao lưu, check-in quanh năm
- Kề bên tuyến phố đi bộ 2,6km gần nhà hát Opera Sun Group
- Khả năng kinh doanh nhà hàng, cafe, showroom, mini hotel cực tốt
- Căn góc 2 mặt tiền, nhận diện thương hiệu tối đa vị trí duy nhất còn lại!
---------------------
Thiết kế được 11-15 phòng ngủ để khai thác cho thuê du lịch ( em đã có bản thiết kế )
Liên hệ ngay: 0978.151.588 (Văn Chinh) để xem vị trí thực tế và nhận chính sách ưu đãi đặc biệt.

Xem thêm

Liên hệ:

097 815 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 9m
Hướng ban công Tây Nam
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm, Căn góc

Vị trí bản đồ

18,38 tỷ

160.8 m²
114,3 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Shophouse, nhà phố thương mại
Địa chỉ
Sun Group Sầm Sơn, Tp. Sầm Sơn, T. Thanh Hóa
LC

Lê Chính

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn góc cực hiếm Shophouse 160m2 giá 18,38 tỷ quảng trường biển Sun Grand Boulevard Sầm Sơn - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.