Tin đăng đã hết hạn.

Shophouse chính chủ 150m2 giá đầu tư 3,2 tỷ kinh doanh & ở vị trí đẹp nhất khu LH 0945352021

Ngày đăng: 28/08/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Shophouse tại Khu đô thị mới Đông Bắc (Khu 1) với nhiều tiện ích nổi bật. - Diện tích: 150m2, 2PN, 2WC, 1 tầng, mặt tiền 6m. - Giá: 3,2 tỷ VND. - Ngõ vào rộng 12m, thuận tiện cho xe hơi. - Mặt tiền phù hợp kinh doanh, đầu tư. - Pháp lý đầy đủ. - Nội thất bao gồm điều hòa, tủ lạnh, giường... Giới thiệu dự án: - Vị trí: Trung tâm TP. Phan Rang - Tháp Chàm, tỉnh Ninh Thuận, giao lộ giữa đường Nguyễn Tri Phương và đường Trần Nhân Tông, giáp khu công viên trung tâm thành phố. - Tiện ích: Hệ thống hạ tầng đồng bộ, trường học, bệnh viện, không gian sống xanh, sạch. - Cách trường học iSchool Ninh Thuận và mầm non Nắng Ban Mai khoảng 1km. Cách bệnh viện đa khoa Ninh Thuận khoảng 1,5km. Cách siêu thị WinMart Vincom Phan Rang và siêu thị Bách Hóa Xanh khoảng 2km. Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết: Trần Trung 0945352021

Xem thêm

Liên hệ:

094 535 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m
Hướng ban công Bắc
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

3,2 tỷ

2 PN, 2 WC
150 m²
21,33 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Shophouse, nhà phố thương mại
Hướng
Bắc
Địa chỉ
Khu đô thị mới Đông Bắc (Khu 1), Tp. Phan Rang - Tháp Chàm, T. Ninh Thuận
TM

Trần Minh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Shophouse chính chủ 150m2 giá đầu tư 3,2 tỷ kinh doanh & ở vị trí đẹp nhất khu LH 0945352021 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.