Bán khách sạn, nhà hàng căn áp góc 6 tầng gần biển, trung tâm du lịch, sở hữu lâu dài

Ngày đăng: 23/05/2026

4.6
ảnh
Hình ảnh 1/18
Mô tả tin đăng

Sora Bay Hạ Long là dự án nhà phố mới nhất của Chủ đầu tư BIM Group. * Pháp lý: Đất sở hữu lâu dài. Căn áp góc, diện tích 116m2 đất, 518m2 sàn xây dựng. * Giá chỉ 30 triệu/m2 sàn. * Chính sách: Thanh toán đa dạng và linh động. * Vị trí. - Dự án Sora Bay Hạ Long nằm ở bán đảo 2 thuộc Khu đô thị Hạ Long Marina, cạnh Marina Square, ngay mặt tiền đường Hoàng Quốc Việt, phường Bãi Cháy, thành phố Hạ Long, tỉnh Quảng Ninh. * Kết nối vùng: - Cách bãi biển Marina Bay 1km. - Cách chợ đêm Hạ Long 3km. - Cách Bến xe Bãi Cháy 4km. - Cách công viên Hạ Long 5km. - Cách công viên Sunworld. - Cách siêu dự án Vin Hạ Long Xanh 10km. * Quy mô: 7,95ha. - Số lượng: 256 căn nhà phố thương mại. - Diện tích: Từ 100m2. - Xây dựng: 6 tầng và 6 tầng + 1 tum. - Bàn giao thô, hoàn thiện mặt ngoài. Các căn nhà phố Sora Bay Hạ Long đều có 2 mặt tiền trước và sau, các căn góc có đến 3 mặt tiền, thuận lợi cho việc kinh doanh. * Tiện ích. Dự án Sora Bay Hạ Long thừa hưởng đầy đủ tiện ích của Khu đô thị Hạ Long Marina: - Đài phun nước & Quảng trường. - Khu vui chơi trẻ em. - Khu hoạt động thể thao. - Nhà hàng bên biển. - Hệ thống bể bơi. - Khu ăn uống ngoài trời. - Bãi biển Marina Bay. - Quảng trường biển. - Bến du thuyền. - Tuyến phố đi bộ Marina Square. Em có căn đẹp, giá tốt nhất thị trường. Liên hệ em Thuận để sở hữu Shop phố thời thượng này ạ.

Xem thêm

Liên hệ:

036 689 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

15 tỷ

116 m²
129,31 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Đã có giấy hẹn lấy sổ
Loại BĐS
Shophouse, nhà phố thương mại
Địa chỉ
Harbor Bay Hạ Long, Tp. Hạ Long, T. Quảng Ninh
TS

Thuận Đinh Sungroup

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán khách sạn, nhà hàng căn áp góc 6 tầng gần biển, trung tâm du lịch, sở hữu lâu dài - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.