Tin đăng đã hết hạn.

Săn căn cận góc đẹp nhất bcons uni valley diện tích 4,65 x 21m,chỉ cần bỏ vốn 3.7 tỷ,duy nhất 1 căn

Ngày đăng: 23/06/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Căn K16 Vị trí siêu VIP, áp góc 2 mặt thoáng 4 tầng đẳng cấp 1. Thông tin nổi bật: - Diện tích đất: 4,65 x 21,04m cực kỳ rộng rãi - Xây dựng: 1 trệt 2 lầu, 1 tum + sân thượng (4 tầng) - Vị trí áp góc hiếm có đón trọn ánh sáng, gió trời, không bị che chắn - Gần ngay công viên, trường học, tuyến đường chính nội khu 2. Ưu điểm nổi bật: - ĐÃ CÓ SỔ sang tên nhanh, pháp lý rõ ràng - Căn góc VIP thuận tiện kinh doanh, ở, cho thuê - Gần ĐH Quốc gia, Metro, Bến xe Miền Đông mới - Dự án đồng bộ, môi trường văn minh, khép kín an ninh Liên hệ ngay: 0989122552 Đi xem nhà thực tế trong hôm nay!

Xem thêm

Liên hệ:

098 912 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,65m
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Nhiều mặt thoáng, Căn góc

Vị trí bản đồ

11,6 tỷ

323 m²
35,91 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Shophouse, nhà phố thương mại
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Bcons Uni Valley, Đ. Đỗ Duy Khương, P. Đông Hòa, Tp. Dĩ An, T. Bình Dương
ĐB

Đặng Thái Bảo

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Săn căn cận góc đẹp nhất bcons uni valley diện tích 4,65 x 21m,chỉ cần bỏ vốn 3.7 tỷ,duy nhất 1 căn - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.