Tin đăng đã hết hạn.

Ra mắt shophouse thương mại chân đế toà căn hộ khách sạn Imperial Place Đà Lạt

Ngày đăng: 03/01/2025

4.2
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Vị trí kinh doanh cực đắc địa trung tâm thành phố Đà Lạt.
- Giá chỉ từ 60 tr/m2.
- Một lô chỉ từ 4 tỷ - 7 tỷ.
- Diện tích đa dạng: 67m2 - 84m2 - 100m2 - 170m2.
+ Thanh toán dàn trải 1,5 năm - Tổng Chiết khấu lên tới 11,5%.
- Số lượng có hạn chỉ 17 căn duy nhất trên Thị trường Đà Lạt.
+ Nằm trong tổ hợp Căn hộ Khách sạn Imperial Place Đà Lạt 5* hơn 500 căn. Thu hút lượng lớn khách du lịch cao cấp.
+ Dự án nằm ngay mặt tiền đường Hùng Vương, trung tâm kết nối mọi tiện ích và du lịch của Thành phố Hoa.
+ Quản lý Vận hành bởi Đơn vị Best Western Quốc tế, lượng khách ổn định, cao cấp. Nhu cầu nghĩ dưỡng, mua sắm sang trọng.
+ Hệ thống tiện ích ngay trong toà nhà: Rạp chiếu phim, Tắm khoáng nóng Osen, Sảnh Hội nghị tiêu chuẩn 1000 khách, Và tổ hợp Casino đầu tiên tại Đà Lạt.
-----------------------------------------------------------------------
Để nhận thông tin dự án Quý khách vui lòng liên hệ.
Hotline: 0901.1737.82.
Địa chỉ: 57 - 59 Hùng Vương, Phường 9, Tp. Đà Lạt.
Web: https://datxanhgrand.com/du-an/can-ho-cao-cap-imperial-plaza-da-lat/

Xem thêm

Liên hệ:

090 117 ****

Vị trí bản đồ

7,5 tỷ

84 m²
89,29 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Ra mắt shophouse thương mại chân đế toà căn hộ khách sạn Imperial Place Đà Lạt - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.