Bán nhà phố góc xẻ khe AS4 cam kết thuê 5 năm Quỹ Clarke Quay Vinhomes Cần Giờ

Ngày đăng: 21/05/2026

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/12
Mô tả tin đăng

- : VỊ TRÍ ĐỘC BẢN - DÒNG TIỀN ĐỘT PHÁ Shophouse "Hoa hậu" cạnh Quảng trường Lễ hội với lợi nhuận được bảo chứng: LỢI NHUẬN CAM KẾT 6%/NĂM TRONG 5 NĂM: * Nhận đều đặn: ~194 Triệu/tháng. * Tổng tiền thu về: 11,6 Tỷ đồng (Trong 5 năm). * An tâm hơn gửi tiết kiệm - Lợi nhuận hơn đầu tư căn hộ. Thông tin căn AS4-189: * Vị trí: Sát Quảng trường Lễ hội, view biển cực thoáng. * Diện tích: Đất 227,2 m² | Xây dựng 413,2 m². * Giá Full: 38,809 Tỷ. Liên hệ đặt lịch xem trực tiếp và tư vấn qua số 0902533755Nhung Trần)

Xem thêm

Liên hệ:

090 253 ****

Vị trí bản đồ

38 tỷ

5 PN, 4 WC
227.2 m²
167,25 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Shophouse, nhà phố thương mại
Số tầng
4
Địa chỉ
Vinhomes Green Paradise, X. Long Hòa, H. Cần Giờ, Tp. Hồ Chí Minh
HN

Hồng Nhung

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán nhà phố góc xẻ khe AS4 cam kết thuê 5 năm Quỹ Clarke Quay Vinhomes Cần Giờ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.