Tin đăng đã hết hạn.

Căn shophouse An Phú Center Point 103,5m2 (2PN) tại Cái Răng, Cần Thơ.

Ngày đăng: 19/07/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/14
Mô tả tin đăng

Chủ gửi bán: ( Vietcombank hỗ trợ 70% ) Căn shophouse An Phú Center Point 103,5m2 (2PN) tại Cái Răng, Cần Thơ. - Diện tích sử dụng: 103,5m2, với mặt tiền rộng 6,3m - Thiết kế: 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh - Pháp lý: Sổ hồng cá nhân. - Vị trí: Nằm trong bán kính 3km có trường cấp 1, 2, 3, chợ An Bình, Trường ĐH Tây Đô và Quốc lộ 1A,. Giá bán: inbox ( Hỗ trợ mua bán qua NH ) Liên hệ zalo/SĐT: 0914844800

Xem thêm

Liên hệ:

091 484 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6,3m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

2,35 tỷ

2 PN, 2 WC
103 m²
22,82 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Shophouse, nhà phố thương mại
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Khu đô thị An Phú Cần Thơ, Đ. Lê Hồng Nhi, P. Ba Láng, Q. Cái Răng, Tp. Cần Thơ
0

0914844***

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn shophouse An Phú Center Point 103,5m2 (2PN) tại Cái Răng, Cần Thơ. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.