Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp shophouse cắt lỗ 1,6 tỷ tại KDC Ngân Thuận - Cần Thơ

Ngày đăng: 01/07/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/13
Mô tả tin đăng

Kẹt tiền cần bán gấp Shophouse phân khu Ambi. - Kết cấu 1 trệt 3 lầu. - Lộ giới: 25m. - Diện tích: 5x22. - Giá bán 4,9 tỷ cắt lỗ 1,6 tỷ so với HĐMB (giá đã bao gồm 3% nhận sổ) bao thuế phí. - Đầu tư, kinh doanh, cho thuê đều được, gần sân bay và Aeon Cần Thơ. --------------------------------------------------------- Liên Hệ: Em Chiến [0369002376] để biết thêm thông tin chi tiết, hỗ trợ tại dự án 24/7.

Xem thêm

Liên hệ:

036 900 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Hướng ban công Đông Bắc

Vị trí bản đồ

4,9 tỷ

3 PN, 3 WC
110 m²
44,55 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Đã có giấy hẹn lấy sổ
Loại BĐS
Shophouse, nhà phố thương mại
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
KITA Airport City (Stella Mega City), Đ. Đặng Văn Đầy, P. Bình Thủy, Q. Bình Thuỷ, Tp. Cần Thơ
Vc

Võ công chiến

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp shophouse cắt lỗ 1,6 tỷ tại KDC Ngân Thuận - Cần Thơ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.