Bán căn Shophouse 100,8 m2 Ehome 3, Mặt tiền kinh doanh 20m, sổ hồng sẵn tại nhà , hàng độc nhất

Ngày đăng: 21/05/2026

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

- Chính chủ cần bán căn ShopHouse mặt tiền kinh doanh Ehome 3 - Diện tích 100,8m2 - Bố trí 1 trệt tiện kinh doanh + 1 lầu bố trí 3PN - lối đi tầng 1 thang máy - Đường lớn 20m - Chỉ có 1 căn duy nhất bán - Block mặt tiền - đẹp nhất khu Ehome 3 - Kinh doanh buôn bán sầm uất ! - Giá công khai: 6 tỷ 5 thương lượng - Thích hợp mua vừa ở vừa kinh doanh - Chủ mong muốn bán cho anh chị có nhu cầu cho thuê lại hợp đồng lâu dài Liên hệ chính chủ xem nhà + giấy tờ: Chị Phương Zalo/phone 24/24 0902573455

Xem thêm

Liên hệ:

090 257 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 20m

Vị trí bản đồ

6,5 tỷ

3 PN, 2 WC
100.8 m²
64,48 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Shophouse, nhà phố thương mại
Số tầng
1
Địa chỉ
EHome 3, Q. Bình Tân, Tp. Hồ Chí Minh
PT

Phương Trần

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán căn Shophouse 100,8 m2 Ehome 3, Mặt tiền kinh doanh 20m, sổ hồng sẵn tại nhà , hàng độc nhất - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.