Tin đăng đã hết hạn.

Gấp bán shophouse vừa ở vừa kinh doanh, liền kề TP.HCM. DT: 8x17m, 3 lầu. Chỉ 1 tỷ nhận nhà

Ngày đăng: 31/07/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/13
Mô tả tin đăng

Nơi này là shophouse siêu chất nằm tại LA Home Long An. Với diện tích 136m2, 3 tầng, 4PN và 4WC, không gian cực thoáng đãng, rất thích hợp cho những ai muốn kết hợp ở và kinh doanh. Nội thất đầy đủ, chỉ việc dọn vào ở ngay. Vị trí: Tọa lạc trên 2 trục đường huyết mạch Lương Hòa Bình Chánh thuộc Bến Lức, Long An. Sở hữu vị trí đắc địa ngay cửa ngõ của hai vùng kinh tế trọng điểm Tp. Hồ Chí Minh và khu vực Đồng bằng sông Cửu Long, La Home trở thành điểm kết nối vàng trong khu vực. Từ khu đô thị, cư dân dễ dàng di chuyển đến đến các khu vực lân cận bằng nhiều phương tiện: Điểm nổi bật của căn này là mặt tiền rộng 8m, cực kỳ lý tưởng cho việc buôn bán. Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ sẵn sàng. Thích hợp cho những ai yêu thích không gian sống hiện đại và năng động. Tiện ích: Với tâm huyết kiến tạo nên một khu đô thị sinh thái bền vững phong cách sống cân bằng, LA Home sở hữu đầy đủ tiện ích nội khu đa dạng từ công viên trung tâm, trung tâm thể dục thể thao, khu clubhouse, trường học, chợ, trung tâm y tế, trung tâm thương mại,... Đặc biệt là tôn tạo 7 dòng kênh tự nhiên và trục cảnh quan xuyên tâm kết nối toàn khu mang lại một không gian chung xanh mát và trải nghiệm cho cư dân khi dạo bộ, ngắm cảnh hay tận hưởng những hoạt động ngoài trời. Tiện ích nội khu dự án La Home lý tưởng để an cư: 7 dòng kênh tư nhiên nối liền với kênh Xáng Lớn len lõi trong từng phân khu được gìn giữ và tôn tạo giúp luân chuyển và ổn định thủy lưu toàn khu đô thị La Home. Cảnh quan ven kênh được thiết kế tinh tế hài hòa tạo tầm nhìn view đẹp cho dãy biệt thự ven kênh, mang lại không gian xanh mát cho toàn dự án. Liên hệ ngay để được tư vấn miễn phí qua 0938595987 - Hiển Christian.

Xem thêm

Liên hệ:

093 859 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

5,6 tỷ

4 PN, 4 WC
136 m²
41,18 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Shophouse, nhà phố thương mại
Địa chỉ
LA Home Long An, Đ. ĐT 824, X. Lương Hòa, H. Bến Lức, T. Long An
H

Huy

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Gấp bán shophouse vừa ở vừa kinh doanh, liền kề TP.HCM. DT: 8x17m, 3 lầu. Chỉ 1 tỷ nhận nhà - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.