Tin đăng đã hết hạn.

Suất nội bộ căn shophouse mặt tiền đẹp nhất - đầy đủ chính sách từ cđt lh 0937771222

Ngày đăng: 20/07/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

HOT NHẤT Suất nội bộ với căn Shophouse mặt tiền đường 1 trệt 2 lầu tổng diện tích xây dựng 216.1 m2. Mặt tiền đường 18m giá chỉ 5 tỷ/ căn. Thanh toán linh hoạt: + Ký hợp đông mua bán 10% còn góp đến 18 tháng. + Chiết khấu đến 7% khi thanh toán nhanh 70%. + Ngân hàng hỗ trợ vay 70% Ân hạn gốc lãi đến 18 tháng. Liên hệ 0937771222 để nhận suất nội bộ đẹp nhất

Xem thêm

Liên hệ:

093 777 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 18m

Vị trí bản đồ

5 tỷ

216.1 m²
23,14 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Shophouse, nhà phố thương mại
Địa chỉ
LA Home Long An, Đ. ĐT 824, X. Lương Hòa, H. Bến Lức, T. Long An
LV

Lê Thế Vinh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Suất nội bộ căn shophouse mặt tiền đẹp nhất - đầy đủ chính sách từ cđt lh 0937771222 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.