Tin đăng đã hết hạn.

Bán Shopvilla đơn lập vị trí cạnh 2 toà căn hộ và quảng trường, giá siêu tốt không chênh

Ngày đăng: 11/07/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Biệt thự đơn lập phân khu Sky Retreat S5-29 - Diện tích đất: 288m2 - Tổng Diện tích Sàn XD: 366.5m2 - Giá Bán Tổng: 22.1 tỷ (Gồm Vat và PBT) - Giá Thanh toán sớm 95%: 19.763 tỷ (Có thể chọn phương thức thanh toán vay ưu đãi 70% miễn Gốc lãi 24 tháng) - Hạn chế chuyển nhượng 24 tháng. ƯU ĐIỂM - Vị trí của S5-29 là vị trí căn đơn lập nhộn nhịp nhất phân khu Sky Retreat khi nằm ngay sát 2 Toà Cao Tầng Và ngay lối ra của Sảnh Lễ Tân đi ra, với 2 mặt tiền tây bắc - đông bắc và thêm 1 mặt thoáng sau nhà nữa là khoảng sân lối đi lại kết nối trực tiếp vào Quảng Trường Ánh Sáng. Chỉ 1 bước chân tới ngay Quảng trường Ánh Sáng - đây là khu có ÁNH ĐÈN ĐẸP NHẤT VỀ ĐÊM của dự án.

Xem thêm

Liên hệ:

093 791 ****

Vị trí bản đồ

19,76 tỷ

288 m²
68,61 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Shophouse, nhà phố thương mại
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Eco Retreat, Đ. Nguyễn Hữu Trí, X. Thạnh Phú, H. Bến Lức, T. Long An
HK

Hoàng Minh Khang

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Shopvilla đơn lập vị trí cạnh 2 toà căn hộ và quảng trường, giá siêu tốt không chênh - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.