Tin đăng đã hết hạn.

Căn góc 2 mặt tiền 4,58 tỷ rẻ - vị trí đẹp nhất khu Thắng Lợi Central Hill

Ngày đăng: 19/05/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/11
Mô tả tin đăng

Căn góc 2 mặt tiền - vị trí đẹp nhất khu dân cư Thắng Lợi Central Hill.
Diện tích đất: 7x15m.
Diện tích sàn: 199m2.
Kết cấu: 1 trệt, 2 lầu, 1 tum + sân thượng trước sau.
Thiết kế: 5 phòng ngủ, 5 WC.

Ưu điểm nổi bật:
Căn góc 2 mặt tiền, vỉa hè rộng 4m phù hợp mở quán cà phê, cửa hàng tiện lợi.
Đối diện khuôn viên công viên 200m không gian sống xanh, thoáng đãng.
Vị trí đắc địa: Ngay cổng chính khu dân cư Thắng Lợi Central Hill.
An ninh 24/24, nội khu hoàn chỉnh với hồ bơi, công viên, sân thể thao, trường học song ngữ.
Ngoại khu đầy đủ tiện ích y tế, mua sắm, ẩm thực..
Chỉ 25 đến 35 phút di chuyển vào trung tâm TP. HCM.

Pháp lý: Sổ hồng riêng, đã hoàn công công chứng sang tên ngay.

Liên hệ Ngay để xem nhà và sở hữu căn góc đẹp nhất khu dân cư!

Xem thêm

Liên hệ:

091 582 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 15m
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

4,58 tỷ

5 PN, 5 WC
101.5 m²
45,12 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Shophouse, nhà phố thương mại
Địa chỉ
Khu dân cư Thắng Lợi Central Hill, H. Bến Lức, T. Long An
MQ

Minh Quyết

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn góc 2 mặt tiền 4,58 tỷ rẻ - vị trí đẹp nhất khu Thắng Lợi Central Hill - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.