Tin đăng đã hết hạn.

Shophouse trục đại lộ 180m2- đối diện cụm biệt thự đảo, siêu đẹp, mua trực tiếp chủ đầu tư

Ngày đăng: 26/04/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

SHOPHOUSE TRỤC ĐẠI LỘ 180M2- ĐỐI DIỆN CỤM BIỆT THỰ ĐẢO, SIÊU ĐẸP, MUA TRỰC TIẾP CHỦ ĐẦU TƯ
- Shophouse: 6x30
+ Diện tích: 180 - 255m2
+ Thiết kế: 3 tầng + 1 tum
Chuyển nhượng tự do,phương thức thanh nhanh,vay, chuẩn đầy đủ.

CHÍNH SÁCH BÁN HÀNG
Phương thức thanh toán 1.
-Vốn Tự Có chỉ 25%
-HTLS lên tới 70% trong 24 tháng (lên tới 12 Tháng từ khi Nhận Bàn Giao Nhà)
Miễn phí trả nợ trước hạn & Ân hạn nợ gốc trong 24 tháng.

Phương thức thanh toán 2.
-CK 10% khi KH TTS 95%
Phương thức thanh toán 3.
CK 2% khi Thanh Toán theo tiến độ

3. QUÀ TẶNG ĐẶC BIỆT

** DÀNH RIÊNG KHÁCH HÀNG ĐẦU TIÊN SỞ HỮU NHÀ GIỮA RỪNG RETREAT
Townhouse: 50.000.000 VNĐ
Town Villa & Shophouse: 100.000.000 VNĐ
Villa Song Lập & Shop Villa Song Lập: 150.000.000 VNĐ
Villa Đơn Lập & Shop Villa Đơn Lập: 200.000.000 VND.

Gọi em ngay nhận thông tin : 0914152456 Duy Ngự- Đại Lý Phân Phối Đông Tây Land
#ecoretreat #ecolongan #giabanecolongan

Xem thêm

Liên hệ:

091 415 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 30m

Vị trí bản đồ

15,4 tỷ

4 PN, 3 WC
180 m²
85,56 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Shophouse, nhà phố thương mại
Địa chỉ
Eco Retreat, Đ. Nguyễn Hữu Trí, X. Thạnh Phú, H. Bến Lức, T. Long An
NN

Nguyễn Duy Ngự

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Shophouse trục đại lộ 180m2- đối diện cụm biệt thự đảo, siêu đẹp, mua trực tiếp chủ đầu tư - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.