Tin đăng đã hết hạn.

Mặt tiền kinh doanh 105 m² sổ hồng: 1,730 tỷ, thuê 10 triệu/tháng, chung cư Phú Mỹ giáo xứ Thới Hòa

Ngày đăng: 13/05/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

(5666)Tầng trệt chung cư Phú Mỹ
Gần giáo xứ Thới Hoà- khu công nghiệp Mỹ Phước 1
Dt:105m2- 3 phòng ngủ- sổ Hồng lâu dài
Giá : 1,730 tỷ
Anh chị quan tâm Lh : 098 794 2804
------------------------------------------
Chung cư Phú Mỹ : 12/5/25
+ Tầng 1(trệt): 1,050 tỷ -1,730 tỷ
+ Tầng 2(lầu1): 675 triệu
+ Tầng 3(lầu2): 535 triệu
+ Tầng 4(lầu3): 485 triệu

Xem thêm

Liên hệ:

098 794 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m

Vị trí bản đồ

1,73 tỷ

3 PN, 2 WC
105 m²
16,48 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Mặt tiền kinh doanh 105 m² sổ hồng: 1,730 tỷ, thuê 10 triệu/tháng, chung cư Phú Mỹ giáo xứ Thới Hòa - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.