Tin đăng đã hết hạn.

Bán Shophouse Royal Mansion, Hùng Vương, Tân Tiến, Bắc Giang, 20 tỷ, 84m2, Chính chủ, giá cực chất

Ngày đăng: 24/06/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Royal Mansion là dự án shophouse, nhà phố thương mại nổi bật tại Bắc Giang với vị trí đắc địa. Tổng diện tích 84m2, mặt tiền 6m, ngõ rộng 60m, không gian lý tưởng cho kinh doanh và sinh hoạt. - Giá bán: 20 tỷ VND. - Thiết kế hiện đại, tiện nghi đầy đủ. - Nội thất bao gồm: điều hòa, tủ lạnh, giường... Điểm cộng: - Phong thủy tốt, thuận lợi cho kinh doanh. - Mặt tiền rộng, thích hợp cho việc mở cửa hàng. - Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ sẵn có. Giới thiệu dự án: - Vị trí: 299 đường Hùng Vương, TP. Bắc Giang, gần các tuyến đường huyết mạch. - Chủ đầu tư: Tập đoàn Tuta. - Tiện ích: Quảng trường đa năng, công viên cây xanh, trung tâm thương mại, khách sạn 5 sao, bể bơi ngoài trời, khu tập luyện TDTT, nhà để xe, sân chơi, vườn dạo. - Thiết kế: Tổng diện tích 9,45 ha với 171 căn shophouse, 04 tòa chung cư cao 29 tầng. Liên hệ để biết thêm thông tin chi tiết qua số điện thoại 0978191997, liên hệ với Đức Thịnh.

Xem thêm

Liên hệ:

097 819 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

20 tỷ

84 m²
238,1 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Shophouse, nhà phố thương mại
Địa chỉ
Royal Mansion, Đ. Hùng Vương, P. Ngô Quyền, Tp. Bắc Giang, T. Bắc Giang
ĐT

Đức Thịnh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Shophouse Royal Mansion, Hùng Vương, Tân Tiến, Bắc Giang, 20 tỷ, 84m2, Chính chủ, giá cực chất - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.