Tin đăng đã hết hạn.

Chào mừng quý khách đến với cơ hội sở hữu một tổ ấm lý tưởng tại trung tâm thành phố Vũng Tàu

Ngày đăng: 06/08/2025

6.6
Khá
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng
Chào mừng quý khách đến với cơ hội sở hữu một tổ ấm lý tưởng tại trung tâm thành phố Vũng Tàu.
Ngôi nhà tọa lạc trong hẻm rộng 5m, xe hơi ra vào thoải mái, thông ra hai đường chính, giao thông vô cùng thuận tiện.
Thiết kế 1 trệt 1 lầu, 4 phòng ngủ rộng rãi, diện tích lên đến 83.5m2, thổ cư 100%, phù hợp cho gia đình nhiều thế hệ.
Khu dân cư an ninh, yên tĩnh, gần chợ (chỉ cách 50m) và trường học, đáp ứng mọi nhu cầu sinh hoạt hàng ngày.
Với vị trí đắc địa, ngôi nhà còn có tiềm năng kinh doanh tuyệt vời.
Hướng nhà Tây Bắc mang đến sự mát mẻ vào mùa hè.
Giá bán: 5.8 tỷ (có thương lượng).
Liên hệ ngay Phạm Cúc qua số điện thoại 0765777772 hoặc 0964041772 để được tư vấn và xem nhà trực tiếp.
Xem thêm

Liên hệ:

076 577 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6,2m
Chiều sâu 13,47m
Mức độ giao dịch Gấp
Ưu điểm BĐS Kinh doanh được, Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

5,8 tỷ

4 PN
83.5 m²
69,46 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Ngõ 2 ô tô tránh (5 - 7m)
Số tầng
2
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Metropolitan Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, T. Bà Rịa - Vũng Tàu
HM

Hà My

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chào mừng quý khách đến với cơ hội sở hữu một tổ ấm lý tưởng tại trung tâm thành phố Vũng Tàu - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.