Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ gửi bán căn nhà đẹp Văn Giang Hưng Yên. Diện tích rộng - ô tô vào tận nhà

Ngày đăng: 26/06/2025

5.4
Trung bình
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/2
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Chính chủ gửi bán căn nhà - hàng F0. Diện tích 217m2 MT 6.5m sổ đỏ nở hậu. Khu vực gần Vin 2 đang phát triển từng ngày. Giá đầu tư giữ tiền hoặc xây căn hộ nghỉ dưỡng hưởng trọn tiện ích Vin. Tương lại còn sầm uất hơn nữa. 7 chỗ chạy vòng quanh nhà. Sổ đỏ pháp lý chuẩn.

Xem thêm

Liên hệ:

098 334 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6,5m
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

13,5 tỷ

4 PN, 3 WC
217 m²
62,21 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
P. Như Quỳnh, X. Tân Quang, H. Văn Lâm, T. Hưng Yên
0

0983346776

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ gửi bán căn nhà đẹp Văn Giang Hưng Yên. Diện tích rộng - ô tô vào tận nhà - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.