Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà Giang Điền, Trảng Bom. Diện tích rộng, mặt tiền thoáng, giá tốt

Ngày đăng: 20/05/2025

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng
Khám phá cơ hội sở hữu căn nhà tại Giang Điền, Trảng Bom với diện tích rộng rãi 23m x 22m, tổng cộng 514m2, đã có sổ riêng.
Vị trí đắc địa, căn nhà nằm ngay góc 2 mặt tiền đường, thuận tiện cho xe tải ra vào.
Tiện ích xung quanh đầy đủ, gần chợ, nhà thờ và UBND xã, đáp ứng mọi nhu cầu sinh hoạt hàng ngày.
Giá bán hấp dẫn chỉ 2.7 tỷ đồng, có thể thương lượng thêm.
Liên hệ ngay số điện thoại 0978224565 để biết thêm thông tin chi tiết và sở hữu căn nhà mơ ước
Xem thêm

Liên hệ:

097 822 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 23m
Chiều sâu 22m
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

2,7 tỷ

506 m²
5,34 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà Giang Điền, Trảng Bom. Diện tích rộng, mặt tiền thoáng, giá tốt - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.