Bán nhà riêng huyện Tiền Hải, tỉnh Thái Bình, giá 3 tỷ

Ngày đăng: 21/05/2026

6.4
ảnh
Hình ảnh 1/2
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng
Biệt thự sân vườn 2 tầng, không gian rộng, ven thành phố
• Vị trí khu Tây Sơn (cũ), khu dân cư đông đúc, cách trung tâm TP. Thái Bình khoảng 5km
• Nhà 2 tầng hoàn thiện đầy đủ nội thất, vào ở ngay
• Diện tích:
• Lô góc: 205m²
• Lô thường: 196m²
• Hướng: Nam, Đông Nam
• Đường trước nhà rộng, 3 ô tô đỗ thoải mái
• Thiết kế gồm: 3 phòng ngủ khép kín (có phòng ngủ tầng 1)
• 3 vệ sinh, phòng khách, bếp, phòng thờ, sân phơi
• Khuôn viên sân vườn rộng, có bể bơi, hồ cá Koi, cổng riêng
• Gần chợ, gần trường học, sinh hoạt thuận tiện
• Giá: 3,xx tỷ
SĐT/zalô: 0962120222 để xem nhà ạ
Xem thêm

Liên hệ:

096 212 ****
Thông tin chi tiết
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Tiện ích Bể bơi
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi, Vị trí trung tâm, Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

3 tỷ

3 PN, 3 WC
205 m²
14,63 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Số tầng
2
Hướng
Đông Nam, Nam
Địa chỉ
Tt. Tiền Hải, H. Tiền Hải, T. Thái Bình
KT

Khánh Trung

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán nhà riêng huyện Tiền Hải, tỉnh Thái Bình, giá 3 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.