Tin đăng đã hết hạn.

Mặt đường Đỗ Mười - vị trí kinh doanh đắc địa - tâm điểm đầu tư năm 2025 tại Hoàng Huy New City

Ngày đăng: 25/05/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Mô tả: - Diện tích: 82,5 m2 - Loại hình: Nhà mặt đường Đỗ Mười, THuỷ Nguyên, Hải Phòng. - Dự án: Hoàng Huy New City - ngay gần trung tâm hành chính mới Thuỷ Nguyên - Thiết kế 5 tầng, mặt tiền 5,5 m - Pháp lý sổ hồng lâu dài Đặc điểm nổi bật: - Nằm ngày mặt đường Đỗ Mười rộng 50m với 8 làn xe - Thuận tiện kinh doanh và cho thuê mang tính thương mại cao: Chuỗi cafe lớn, nhà hàng cao cấp, ngân hàng, các chi nhánh hoặc VP đại diện công ty, toà nhà trụ sở công ty,..... - Nẳm ngay cận kề trung tâm hành chính mới thành phố và kết nối đến KCN Vsip Tiềm năng đầu tư: - Kinh doanh phục vụ hàng triệu cán bộ nhân viên cao cấp sắp về làm việc - Tuyến mặt đường khan hiếm trên trục Đỗ Mười gần như không có sản phẩm tương tự - Nằm trong khu vực tăng giá tốt nhất tại thành phố (15-20% so với cùng kỳ) Chính sách bán hàng hấp dẫn: - Chiết khấu 7% giá trị - Hạn hạn gốc lãi 18 tháng 0% Giá tham khảo: 19,8 tỷ(sau chính sách) Liên hệ: Mr Tùng - PKD chủ đầu tư Hoàng Huy New City 0966948888zalo/call)

Xem thêm

Liên hệ:

096 694 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m

Vị trí bản đồ

19,8 tỷ

82.5 m²
240 triệu/m²
Địa chỉ
Hoàng Huy New City, X. Tân Dương, H. Thủy Nguyên, Tp. Hải Phòng
0

0966948888

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Mặt đường Đỗ Mười - vị trí kinh doanh đắc địa - tâm điểm đầu tư năm 2025 tại Hoàng Huy New City - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.