Tin đăng đã hết hạn.

Nhỉnh 5ty nhận nhà 3l gần khu cnc, tân phú, q9, cho thuê 12tr/tháng, sang tên liền- lh 0764189259

Ngày đăng: 13/05/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Nhà 3tầng siêu đẹp Đ100A,Lê Văn Việt,Tân Phú,Q9-nhỉnh 5ty
Kết cấu:3PN,2WC,thiết kế hiện đại sang trọng,tặng full nội thất
Vị trí :khu vực thuận tiện di chuyển Hoàng Hữu Nam,Lê Văn Việt,khu công nghệ cao,... đường trc nhà xe tải chạy vi vu
Pháp lý sổ hồng riêng sang tên liền
Hỗ trợ vay bank, lãi suất thấp
Đang cho thuê 12tr/tháng
Dt:57m2 vuông chuẩn
Liên hệ: 0764189259 Kim Ngọc hỗ trợ tv

Xem thêm

Liên hệ:

076 418 ****

Vị trí bản đồ

5,5 tỷ

3 PN, 2 WC
57 m²
96,49 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
Khu đô thị Tân Phú, Tp. Thủ Dầu Một, T. Bình Dương
KN

Kim Ngọc

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhỉnh 5ty nhận nhà 3l gần khu cnc, tân phú, q9, cho thuê 12tr/tháng, sang tên liền- lh 0764189259 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.