Tin đăng đã hết hạn.

Nhanh còn chậm hết Giảm 50 triệu căn mặt tiền 6,3m mặt ngõ nông Cát Bi full nội thất mới tinh

Ngày đăng: 02/06/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/11
Mô tả tin đăng

Ngo 19 đông an - cát bi HẠ GIÁ 50TR BÁN NHÀ MUA NHÀ MẶT ĐƯỜNG HÀNG HIẾM BÁN NHÀ 3 TẦNG MẶT NGÕ ĐÔNG AN - CÁT BI CÁCH TDC SAO ĐỎ CHỈ 100M Diện tích : 41m2 ( ngang 6,3m ) Hướng tây nam ( tây tứ trạch ) Công năng : phòng khách , 3 phòng ngủ , 3 vệ sinh , phòng bếp , phòng thờ , sân phơi , sân cổng , tặng full nội thất mới ( giường , tủ quần áo , bàn học kệ sách , bàn phấn , tủ bếp , sofa phòng khách , 3 điều hoà , 2 nóng lạnh , thiết bị vệ sinh , vách tivi lam sóng ) đỗ cách nhà 40m , có gara ngay đầu ngõ Vị trí : ngõ trước nhà gần 3m , từ nhà thẳng tắp 40m ra mặt đường , dân cư đông đúc xầm uất , xung quanh tiện ích vô vàn chợ trường đầy đủ Sổ đỏ chính chủ Giá chỉ 2ty850 có tt ( nhà đối diện trả 3ty chủ k bán )

Xem thêm

Liên hệ:

090 425 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m

Vị trí bản đồ

2,8 tỷ

3 PN, 3 WC
41 m²
68,29 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Khu dân cư Hill Land 19, Tx. Tân Uyên, T. Bình Dương
NL

Nguyễn Thùy Linh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhanh còn chậm hết Giảm 50 triệu căn mặt tiền 6,3m mặt ngõ nông Cát Bi full nội thất mới tinh - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.