Tin đăng đã hết hạn.

Hiếm - nhà căn góc 3 mt - bờ bao tân thắng - kế siêu thị aeon - 4x17m - nhỉnh 6 tỷ

Ngày đăng: 06/05/2025

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/14
Mô tả tin đăng

- Vị trí: 3 phút đến siêu thị Aeon Tân Phú, Celadon City, Bờ Bao Tân Thắng.
- Diện tích: 4x17m.
- Kết cấu: Nhà đúc BTCT, 3PN, 3WC, phòng thờ, ban công, phòng khách và phòng bếp rộng rãi.
+ Ưu điểm:
- Hiếm có căn nào có 3 mặt tiền xe hơi thông thoáng bao gồm mặt tiền trước và sau, bên hông.
- Xe hơi để trong nhà thoải mái.
- Phù hợp vừa để ở KD hoặc cho thuê làm văn phòng công ty, spa... 10 - 12tr/tháng.
- Tiện ích xung quanh nhà.
- Sổ hồng, hoàn công đầy đủ, công chứng nhanh.
- Liên hệ em ngay làm việc chính chủ. Cảm ơn anh chị đã xem tin!

Xem thêm

Liên hệ:

096 897 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4m

Vị trí bản đồ

6,68 tỷ

3 PN, 3 WC
68 m²
98,24 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Hiếm - nhà căn góc 3 mt - bờ bao tân thắng - kế siêu thị aeon - 4x17m - nhỉnh 6 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.