Nhà riêng chỉ chính chủ cần bán gấp, diện tích 140m2 nền

Ngày đăng: 21/05/2026

6.2
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Nhà riêng, diện tích 140m2 nền, gần trường, gần khu Visip gần trường sát hạch lái giao thông thuận tiện, nhà 2 tầng 4 phòng ngủ.

Xem thêm

Liên hệ:

035 234 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7m
Hướng ban công Nam
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

1,9 tỷ

4 PN, 2 WC
140 m²
13,57 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Số tầng
2
Hướng
Nam
Địa chỉ
X. Tịnh Phong, H. Sơn Tịnh, T. Quảng Ngãi
HT

Huỳnh Lê Hồng Tuấn

Chính chủ

* Lưu ý: Bài viết Nhà riêng chỉ chính chủ cần bán gấp, diện tích 140m2 nền - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.