Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà 3 tầng nằm trong hẻm 1 sẹt đường Tùng Thiện Vương, Phường 13, Quận 8, Hồ Chí Minh. Sổ hồng riêng

Ngày đăng: 11/04/2025

6.5
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng
Nhà 3 tầng nằm trong hẻm 1 sẹt đường Tùng Thiện Vương, Phường 13, Quận 8. Vị trí gần Coop Mart, hẻm rộng 3m, ba gác ra vào thoải mái, cách mặt tiền đường chính 70m.
Diện tích 2.7m x 8m, nở hậu nhẹ, tổng diện tích 21.6m2.
Kết cấu 1 trệt, 2 lầu, 2 phòng ngủ, 3 nhà vệ sinh, nhà có hoàn công.
Sổ hồng riêng, pháp lý chuẩn chỉnh, không quy hoạch, không lộ giới, công chứng sang tên ngay.
Giá bán 2.95 tỷ (thương lượng nếu thiện chí).
Liên hệ Thanh qua số điện thoại 0769989411 (Zalo) để biết thêm thông tin chi tiết.
Xem thêm

Liên hệ:

076 998 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 2,7m
Chiều sâu 8m
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

2,95 tỷ

2 PN, 3 WC
21.6 m²
136,57 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Ngõ ngách (<2,5m)
Số tầng
3
Địa chỉ
Đ. Tùng Thiện Vương, P. 13, Q. 8, Tp. Hồ Chí Minh
NT

Nguyễn Ngọc Thanh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà 3 tầng nằm trong hẻm 1 sẹt đường Tùng Thiện Vương, Phường 13, Quận 8, Hồ Chí Minh. Sổ hồng riêng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.