Tin đăng đã hết hạn.

250 tỷ TL. Nếu k lấy pháp nhân cty mà chỉ mua tài sản thôi thì bớt 30 tỷ. Bank định giá 370 tỷ

Ngày đăng: 21/06/2025

5
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/1
Mô tả tin đăng

250 tỷ TL. Nếu k lấy pháp nhân cty mà chỉ mua tài sản thôi thì bớt 30 tỷ. Ngân hàng định giá 370 tỷ. Làm việc trực tiếp chính chủ. Trường Cao đẳng Văn Hóa Nghệ Thuật và Du Lịch Sài Gòn - tặng giấy phép - ngang 56m mặt tiền Tân Thới Nhất 8. DT 4748m 6 tầng ngang 56x 85. Mô tả. + Trường Cao Đẳng lớn nhất Quận 12. + Kết cấu: 1 trệt, 5 lầu (3 Khu). + Tổng diện tích sàn gần 23.000m2. + Gồm 220 phòng học. + Căn tin, nhà xe... + Chủ tặng giấy phép hoạt động trường Cao Đẳng (chi phí gần 30 tỷ). + Có thể mở trường học từ Mầm non đến Cao đẳng. + Nhà đầu tư chỉ việc vào và khai thác. + Đất sử dụng vĩnh viễn. + Tiện ích xung quanh k thiếu gì..

Xem thêm

Liên hệ:

093 566 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 56m

Vị trí bản đồ

250 tỷ

4.748 m²
52,65 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Tân Thới Nhất 8, P. Tân Thới Nhất, Q. 12, Tp. Hồ Chí Minh
D

Duong

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết 250 tỷ TL. Nếu k lấy pháp nhân cty mà chỉ mua tài sản thôi thì bớt 30 tỷ. Bank định giá 370 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.