Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà kiệt ôtô Phan Bội Châu, gần chợ bến ngự trung tâm TP. Huế

Ngày đăng: 28/04/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

* Nhà cấp 04, kiệt ô tô 101 Phan Bội Châu, thông đường Trần Phú, gần chợ Bến Ngự Huế. Cách 1km đến Bệnh viện TW Huế, đại học Huế, ĐH Y Dược, trường Quốc Học Huế, chuỗi khách sạn 4 sao Mondial, Resort 5 sao Azeral - Silk Path, 500m đến phố đi bộ Hai Bà Trưng, công viên quảng trường Sông Hương và phố đi bộ cầu Gỗ Liêm, 1,5km đến Đại Nội Huế và cầu Trường Tiền.
+ Phù hợp ở hoặc cho thuê trọ, khu vực trung tâm thành phố Huế.
----------------------
* Thông tin căn nhà:
+ Diện tích: 116m2 (ngang 6,6m);
+ Giá bán: 2tỷ750 (Thương lượng chính chủ - Ngân hàng cho vay 70%).
----------------------
* Liên hệ: Minh Thành.
Cảm ơn quý khách đã xem tin.

Xem thêm

Liên hệ:

098 815 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6,6m
Hướng ban công Tây Bắc

Vị trí bản đồ

2,75 tỷ

3 PN, 2 WC
116 m²
23,71 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Kingdom 101, Đ. Tô Hiến Thành, P. 14, Q. 10, Tp. Hồ Chí Minh
TP

Trần Phi

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà kiệt ôtô Phan Bội Châu, gần chợ bến ngự trung tâm TP. Huế - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.