Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà mặt tiền nguyễn trãi Q5

Ngày đăng: 14/04/2025

5.8
ảnh
Hình ảnh 1/8

Thông tin căn nhà:
Nhà 1 trệt + 1 lầu, diện tích sử dụng 139m²
4 phòng ngủ, 3 nhà vệ sinh, 1 phòng khách, 1 nhà bếp, 1 kho
Nhà mặt tiền đường Nguyễn Trãi, có thể vừa ở vừa kinh doanh

Vị trí thuận tiện:
trong bán kính 200m: bến xe Chợ Lớn (gần 100 năm tuổi), chợ Bình Tây (chợ Lớn), chợ Kim Biên (chợ hóa chất lớn ở TPHCM), chợ vải Soái Kình Lâm (chợ vải lớn ở TPHCM), chợ Tân Thành (chợ phụ tùng xe máy lớn nhất tpHCM), chợ Thủ Đô (chợ nhà giàu ), phố đông y Hải Thượng Lãn Ông (thiên đường thuốc Bắc), thương xá Đại Quang Minh ( phụ liệu handmade lớn ở TPHCM)
Khu vực đông dân cư, giao thông thuận tiện, gần các tiện ích cần thiết: siêu thị, cửa hàng tiện lợi, trường học (từ mẫu giáo đến đại học),bệnh viện, nhà văn hóa, công viên, khu ăn uống

Liên hệ: Thịnh 0936 036 007

Xem thêm

Liên hệ:

093 603 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4m
Hướng ban công Đông
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

15 tỷ

4 PN, 3 WC
78 m²
192,31 triệu/m²
Địa chỉ
Lancaster Legacy (Lancaster Nguyễn Trãi), Đ. Nguyễn Trãi, P. Nguyễn Cư Trinh, Q. 1, Tp. Hồ Chí Minh
0

0936036007

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà mặt tiền nguyễn trãi Q5 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.