Xe hơi ngủ trong nhà Thích Quảng Đức, 4x20m, 80m2, 4 tầng, kiên cố, vào ở ngay, chỉ 15,8 tỷ TL

Ngày đăng: 21/05/2026

5.4
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Liên hệ làm việc chính chủ qua số điện thoại 0938184052 hoặc add zalo 0938184052 (Ánh Tuyết). Chính chủ cần bán căn nhà hẻm xe tải Thích Quảng Đức, phường 4, Phú Nhuận. * Diện tích: 4x20m. Công nhận 80m2. * Kết cấu: 4 tầng, còn mới, xây dựng kiên cố, vào ở ngay. * Hẻm xe hơi quay đầu, thông thoáng. * Khu dân trí cao, văn minh sạch sẽ, yên tĩnh. * Vị trí: Rất gần mặt tiền, thuận tiện di chuyển về khu phố thương hiệu Phan Xích Long Phú Nhuận chỉ 3 phút xe máy. Di chuyển về công viên Gia Định, công viên lớn nhất thành phố chỉ 1 phút. * Phù hợp: Khách mua ở, hoặc mua giữ tài sản, cho thuê lấy dòng tiền. * Pháp lý: Chuẩn. * Giá: 15,8 tỷ TL, chỉ 197 triệu/m2 cho nhà hẻm xe hơi rộng, thông thoáng, có kết cấu sẵn, mới, vào ở ngay Liên hệ làm việc chính chủ qua số điện thoại 0938184052 hoặc add zalo 0938184052 (Ánh Tuyết).

Xem thêm

Liên hệ:

093 818 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4m
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

* Lưu ý: Bài viết Xe hơi ngủ trong nhà Thích Quảng Đức, 4x20m, 80m2, 4 tầng, kiên cố, vào ở ngay, chỉ 15,8 tỷ TL - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.